

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe kwa herufu kubwa na nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombi kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Itajazwa na muombaji wa likizo)

A1) Taarifa Binafsi za Muombaji.

- [i]. Jina la Ukoo Jina la Kati Jina la Kwanza
- [ii]. Namba ya Jalada Binafsi la muombaji [iii] Check Na. [iv] TSD Na.
- [v]. Cheo
- [vi] Kituo cha Kazi:
- [vii] Taasisi
- [viii] Idara/Kitengo:
- [ix] tarehe ya Ajira ya kwanza/...../.....

A2) Maombi ya Likizo namba

Ninaomba Likizo ya siku kuanzia tarehe/...../..... hadi tarehe/...../.....
Nitasafiri kwenda Ambako nitakaa kwa muda wa siku

Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zo nimezitaja katika jedwali hapo chini) wataambatana name katika Safari yangu ya likizo.

| Jina la Mwenza | | | |
|----------------|--------------------|---------------|--------------------|
| Jina la Mtoto | Tarehe ya Kuzaliwa | Jina la Mtoto | Tarehe ya kuzaliwa |
| 1. | | 3. | |
| 2. | | 4. | |

A3) Anuani yangu nikiwa Likizo

S.L.P. Namba ya Simu Anuani ya Barua pepe

Saini Tarehe/...../.....

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

| | |
|--|--|
| (i) Tarehe ya Likizo ya Mwisho |/...../..... hadi/...../..... |
| (ii) Idadi ya Siku alizochukua likizo | |
| (iii) Salio za siku za likizo zilizobaki kutoka likizo iliyopita | |
| (iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa | |
| (v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo | Kiasi cha shilingi Anadai Shilingi |

Jina la Mthibitishaji:Sahihi

Cheo Tarehe:/...../.....

SEHEMU C - Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa likizo (ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwa sababu;

.....

Jina: Saini:

Cheo: Tarehe:/...../.....

SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (Ijazwe na Muidhinishaji wa Likizo (Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu):

Naidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu:

.....

Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya likizo ya mwaka.

Jina: Saini:

Cheo: Tarehe:/...../.....

MAELEZO KUHUSU AINA YA LIKIZO.

❖ Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilicho **A2** (*Likizo hizi zimeelezewwa katika **Sehemu H** ya kanuni za kudumu za Utumishi wa Umma za 2009 Toleo la tatu*).

- | | | |
|---------------------------------|---|--------------------|
| 1. Likizo ya Mwaka | - | (SO H.1, H.4, H.5) |
| 2. Likizo ya kumaliza Mkataba | - | (SO H.7) |
| 3. Likizo ya Kujiandaa kustaafu | - | (SO H.8) |
| 4. Likizo ya Uzazi (KE) | - | (SO H.12) |
| 5. Likizo ya Uzazi (ME) | - | (SO H.13) |
| 6. Likizo Maalum | - | (SO H.14) |
| 7. Likizo bila Malipo | - | (SO H.19) |
| 8. Sabbatical Leave | - | (SO H.20) |
| 9. Likizo ya Ugonjwa | - | (SO K.11) |
| 10. Convalescent Leave | - | (SO K.12) |