

Katibu Tawala wa Mkoa,
S.L.P. 310,
BABATI.

MAOMBI YA SAFARI/SPECIAL IMPREST (w.e.f. 1/10/84).

1. (a) Mimi (Jina)..... Check Na.
(b) Cheo: Ngazi ya Mshahara:
(c) Naomba Tshs: kwa matumizi yafuatayo:-
(i) Posho: (ii) Usarifi Tshs:
(iii) Mafuta Tshs: (iv) Vifaa
(d) Kwa shughuli zifuatazo (Eleza kwa kifupi)
(e) Nitasafiri kwa treni/ndege/motakaa tarehe:
Kwenda ambako nitakaa kwa muda wa siku
(f) Nadaiwa/Sidaiwi Tshs: za imprest ya
Siku ninazoruhusiwa kulala nje kwa mwaka mmoja ni 84
Nimekwisha lala
(g) Naelewa kwamba ikiwa sikurejesha Imprest katika muda wa siku 14 baada ya kurudi safari, imprest hii itakatwa kutoka kwenye mshahara wangu bila kupewa taarifa nyingine kwa mikato isiyoziidi mitatu na kwamba zitatozwa riba ya asilimia 10% ya bakaa.

Saini ya Mwambaji: **Tarehe:**

2. UTHIBITISHO WA SAFARIKWA MKUU WA IDARA

Nathibitisha kuwa safari ya Afisa hyu ni/si ya lazima na ninazo/sinazo fedha za kutosha kulipa gharama ya safari hiyo katika mafungu yafuatayo:-

- (a) Posho Tshs. Item:
(b) Usafiri Tshs. Item:
(c) Mafuta Tshs. Item:
(d) Vifaa Tshs. Item:

Hivyo ninapendekeza/sipendekiezi apewe Imprest ya Tshs.

Saini ya Mkuu wa Idara Tarehe:

CHEO

3. IJAZWE NA MHASIBU WA SEHEMU YA FEDHA (Cash Office)

Afisa huyo analo/hana deni la Imprest ambayo hajarejesha ya Tshs.

Saini Tarehe:

Mhasibu Mfawidhi (Fedha)

4. IDHINI YA IMPREST KUTOLEWA

Naidhinisha/Siidhinishi ndugu huyu apewe/asipewe masufuru ya Shs.

Maelezo mengine

Saini Tarehe

(Authority) RAS

5. KWA MATUMIZI YA OFISI YA FEDHA TU.

Masurufu (Imprest) Na. kiasi kilicholipwa Cheque No.

Tarehe: Saini