

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
Mkoa wa Manyara,
S.L.P. 310,
BABATI.

Kumb. Na.

**KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA MKOA/ KITUO CHA KAZI
(IJAZWE NAKALA MBILI).**

A. OMBI LA KIBALI.

1. Jina Kamili:
2. Cheo:
3. Naomba kibali cha kusafiri kwenda
4. Nitaondoka tarehe na kurudi
5. Madhumuni ya safari hii:

.....
.....
.....
.....

Tarehe: Saini ya Msafiri:

B. MAOMBI YA MKUU WA IDARA.

- Maombi haya yanapendekezwa.
- Fedha za kugharamia safari zipo.
- Gharama zitalipwa na

Saini ya Mkuu wa Idara:

C. UAMUZI WA KATIBU TAWALA MKOA:

1. Kibali kimetolewa asafiri kwenda
kwa gari la Serikali Na.
2. Sikubali asafiri kwenda

.....
**KATIBU TAWALA WA MKOA,
MKOA WA MANYARA.**

- NB:**
1. Futa pasipostahili.
 2. Kibali kitatiwa saini na Afisa Tawala k.n.y. Katibu Tawala Mkoa.
 3. Vibali vya kutoka nje ya nchi vitatolewa IKULU.