JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MKOA WA MANYARA

HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu Na: +255 - 027- 2510065, Ukumbi wa Mji,

Nukushi Na: +255 - 027- 2510095, S.L.P 383,

Tovuti: www.babatitc.go.tz, BABATI.

Barua pepe:td@babatitc.go.tz,

Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. BTC/A.40/26 VOL.I/46 Tarehe: 17/06/2022

Katibu,

Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,

Jengo la Utumishi (UDOM) na,
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S.L.P. 2320,

DODOMA.

YAH: KURATIBU ZOEZI LA USAILI

Husika na mada tajwa hapo juu.

2 Halmashauri ya Mji wa Babati ilitangaza nafasi za kazi za Makatibu Mahsusi Daraja la Ill
na Madereva Daraja la Il, kupitia tangazo lenye Kumb. Na. BTC/P.10/2VOL.111/164 la tarehe
24/05/2022 baada ya kupata kibali cha ajira Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi kwa barua
yenye Kumb. Na. FA.97/228/01/9 tarehe 13 Mei, 2022.

2 Katika kukamilisha mchakato wa ajira Halmashauri inatarajia kuendesha zoezi la usaili
utakaofanyika tarehe 28/06/2022 na tarehe 29/06/222 baada ya uchambuzi wa waombaji wa
nafasi hizo kukamilika.

4. Kwa barua hii, naomba ofisi yako iweze kuratibu zoezi hili ikiwa ni pamoja na kuandaa
maswali kwa ajili ya usaili ambao umepangwa kufanyika tarehe 28/06/2022 na tarehe
29/06/2022 kadiri ya Kanuni za uendeshaji wa shughuli za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi
wa Umma za mwaka 2019.

5. Pamoja na barua hii, naambatisha orodha ya waombaji wenye sifa waliochaguliwa kwa
ajili ya usaili.
Nashukuru kwa ushirikiano.

Anna E. Fisoo

KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI



Simu Na: +255 - 027- 2510065, Ukumbi wa Miji,
Nukushi Na: +255 - 027- 2510095, S.L.P 383,

Tovuti: www.babatitc.go.tz, BABATI.

Barua pepe:td@babatitc.go.tz,

Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na.BTC/ A .40/26VOL.1/45 Tarehe: 15/06/2022

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA NAFASI ZA KAZI

ZILIZOTANGAZWA ZA MAKATIBU MAHSUSI DARAJA Il NA MADEREVA DARAJA II

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Babati anawataarifu waombaji kazi kwa nafasi ya
Makatibu Mahsusi Daraja la Il na Madereva Daraja Il kuwa usaili umepangwa kufanyika
siku ya Jumanne tarehe 28/06/2022 Saa 2:00 Asubuhi katika Ukumbi wa Mikutano wa
Halmashauri ya Mji Babati.

Wasailiwa wote wanatakiwa kuja na vyeti halisi (Original) vifuatavyo:-

A: MAKATIBU MUHSUSI DARAJA LA Il
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B
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Cheti cha kuzaliwa.

Cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) au Sita (Form VI).

Kitambulisho cha NIDA.

Cheti cha Uhazili chenye ufaulu wa mtihani wa hatua ya tatu.

Cheti cha Kompyuta katika program za Windows, Microsoft Office, Internet,
E — mail na Publisher

- MADEREVA DARAJAII

Cheti cha kuzaliwa.

Cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) au Sita (Form VI)

Kitambulisho cha NIDA.

Leseni ya udereva ya Daraja E au C¢1 ya mwaka mmoja (1).

Cheti cha mafunzo ya Msingi ya Uendeshaji Magar i (Basic Driving Course).
Wenye cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la Il waje nacho.

Pamoja na tangazo hili orodha ya waombaiji wenye sifa kwa aijili ya kuhudhuria katika usaili

imeambatishwa.

'Anna E Fiso§

KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI

MKURLRENZI WA MJI



ORODHA YA MAJINA YA WATAHINIWA KATIKA NAFASI YA MAKATIBU MAHSUSI

DARAJA III
NA. JINA ANUANI
1. | HAWA JUMA KIBAYA S. L. P. 504 BABATI
2 JULIANA DAUDI SHANGO S. L. P. 504 149 BABATI
3. | CLINTON F. NIIMA S. L. P. 504 400 BABATI
4. | ROSEMARY JEMES DANIEL S. L. P. 504 400 BABATI
5. | ONESMO MARSELI QWARAY S. L. P. 504 400 BABATI
6. | MWAMINI JUMA SUNGITA S. L. P. 504 124 SINGIDA

ORODHA YA MAJINA YA WATAHINIWA KATIKA NAFASI YA MADEREVA DARAJA |

rNA. JINA ANUANI
1| SIMON JOSEPH KIDE S.L.P. 31 BABATI
2 | ANOLD SAMWELY GIDIMAY S.L.P. 31 BABATI
3 | EMMANUEL E. MBISE S. L. P. 383 BABATI
4 | VICENT SAID REGU S.L.P. 246 BABATI
5 | JACKSON CLEMENCE TUKA S. L. P. 383 BABATI
6 | EMANUEL HERI MUNUO S.L.P. 383 BABATI
7 | MUSSA M. MNIKO S.L.P. 383 BABATI
8 | MELKIORY MREMA S. L. P. 62039 DAR ES SALAAM
9 | NASRI JUMA HANGO S.L. P. 383 BABATI
10 | PHILIPO ELIAS TSIKHO S. L. P. 383 BABATI
11 | DONALD LUCAS DOMINIC S.L. P. 123 BABATI

===



12 | SAMWEL SILVIN KOBE S. L. P. 190 KARATU

13 | DENIS ZEBU MTAWA S. L. P. 62080 DAR ES SALAAM
14 | MICHAEL ABRAHAM PALLANGYO | S.L.P. 11 BABATI

15 | PETER JOHN NADA S.L.P. 11.BABATI

16 | HAMIS| RAMADHANI MOLLELY S. L. P. 20 BABATI

17 | FRANK WILLIAM S. L. P. 430 BABATI

18 | JOHN MICHAEL JOSEPH S.L.P. 2 HANANG'
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Anna E. Fisoo
KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI

MKURDRENZ7 WA MJJ

EBABATL




